Beint í aðalefni

Puerto Natales – Gistingar

Finndu gistingar sem höfða mest til þín

ágúst 2026

12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31

september 2026

123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930
Valkostir fyrir sveigjanlegar dagsetningar
Veldu fjölda gesta

Bestu gistingarnar í Puerto Natales

Gistingar, frábærir gististaðir sem við höfum sérvalið í Puerto Natales

Sía eftir:

Umsagnareinkunn

Hostal America en Puerto Natales

Puerto Natales

Hostal América is a brand new Mediterranean-style building, located in Puerto Natales and run by its owners. The property also offer free Wi-Fi throughout the property.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.127 umsagnir
Verð frá
7.837 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

Hotel Vendaval

Hótel í Puerto Natales

Hotel Vendaval er staðsett í Puerto Natales og býður upp á garð, sameiginlega setustofu, verönd og veitingastað.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.074 umsagnir
Verð frá
15.432 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

El Sendero

Puerto Natales

Hagnýt herbergi með ókeypis Wi-Fi Interneti eru í boði í aðeins 10 mínútna göngufjarlægð frá sjávarsíðu Puerto Natales. Strætisvagnastöðin er í 600 metra fjarlægð.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.279 umsagnir
Verð frá
8.357 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

Departamentos NAYISI

Puerto Natales

Set 1.2 km from Puerto Natales Bus Station, less than 1 km from Municipal Museum of History and a 9-minute walk from Puerto Natales Main Square, Departamentos NAYISI offers accommodation located in...

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 127 umsagnir
Verð frá
5.789 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

Hostel Patagonia Backpackers

Puerto Natales

Boasting sea views, Hostel Patagonia Backpackers features accommodation with terrace, around 400 metres from Puerto Natales Bus Station.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 270 umsagnir
Verð frá
4.639 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

Rufus Boutique

Puerto Natales

Located just 800 metres from Puerto Natales Bus Station, Rufus Boutique provides accommodation in Puerto Natales with access to a bar, a shared lounge, as well as a housekeeping service.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 186 umsagnir
Verð frá
10.329 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

Kayu Loft

Puerto Natales

Kayu Loft er staðsett 1,4 km frá Puerto Natales-rútustöðinni og býður upp á garð og gistirými með verönd og ókeypis WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 106 umsagnir
Verð frá
10.330 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

Hostal Nancy

Puerto Natales

Hostal Nancy býður upp á gistirými í Puerto Natales og sameiginlega setustofu. Gistirýmið er með farangursgeymslu, þrifaþjónustu og skipulagningu ferða fyrir gesti.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,6
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 174 umsagnir
Verð frá
8.505 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

Loft By Toore Patagonia

Puerto Natales

Loft By Toore Patagonia er staðsett í Puerto Natales, 500 metra frá safninu Municipal Museum of History, og býður upp á ókeypis WiFi, flýtiinnritun og -útritun og upplýsingaborð ferðaþjónustu.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 265 umsagnir
Verð frá
18.078 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir

El Jardin

Puerto Natales

El Jardin býður upp á garð og gistirými sem eru fullkomlega staðsett í Puerto Natales, í stuttri fjarlægð frá Puerto Natales-rútustöðinni, Sögusafni bæjarins og aðaltorginu í Puerto Natales.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 150 umsagnir
Verð frá
7.732 kr.
1 nótt, 2 fullorðnir
Gistingar í Puerto Natales (allt)

Mest bókuðu gistingar í Puerto Natales og nágrenni síðasta mánuðinn

Sjá allt

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 19 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1.402 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.127 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.279 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.547 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 265 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 871 umsögn

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 270 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 615 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Puerto Natales

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,1
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 844 umsagnir

Njóttu morgunverðar í Puerto Natales og nágrenni

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 871 umsögn

Hotel Vendaval

Eberhard 333
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.074 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 463 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 130 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 268 umsagnir

Hotel Río Rubens

Ruta 9 183
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,7
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 64 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,8
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 12 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 82 umsagnir

Gistingar í Puerto Natales og í nágrenninu – ódýrir valkostir í boði!

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 19 umsagnir

Cabañas Última Esperanza

O'Higgins 481
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1.402 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.127 umsagnir

El Sendero

Magallanes 658
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.279 umsagnir

Lady Florence Dixie

Manuel Bulnes 655
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.547 umsagnir

Loft By Toore Patagonia

Miguel Sanchez 17
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 265 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 270 umsagnir

Hostal Andes Patagónicos

457 Esmeralda
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 615 umsagnir

Auðvelt að komast í miðbæinn. þessar gistingar í Puerto Natales og í nágrenninu eru athygli þinnar virði

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 615 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 304 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 25 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 326 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 34 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,9
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 415 umsagnir

Algengar spurningar um gistingar í Puerto Natales

Gisting í Puerto Natales kostar að meðaltali 10.228 kr. á nótt (miðað við verð á Booking.com).
Meðalverð fyrir gistingu í Puerto Natales um helgina er 12.758 kr. (miðað við verð á Booking.com).
Meðalverð fyrir gistingu í Puerto Natales í kvöld er 11.730 kr. (miðað við verð á Booking.com).
Margar fjölskyldur sem gistu í Puerto Natales voru ánægðar með dvölina á Bories - Boutique Guest House, Cabañas Las Lengas og Casa Lucy.
Ferðalangar sem gistu í Puerto Natales nálægt PNT (Teniente Julio Gallardo Airport) höfðu góða hluti að segja um Puerto Bories House, Bories - Boutique Guest House og The Singular Patagonia Hotel.
Hostal America en Puerto Natales, Hotel Vendaval og El Sendero eru meðal vinsælustu gistinganna í Puerto Natales.
Gistingar í Puerto Natales þar sem morgunverðurinn fær háa einkunn eru t.d. TyP Departamentos, Cabañas Los Coihues og Bungalow by Toore Patagonia.
Þessar gistingar í Puerto Natales fá háa einkunn frá pörum: Cabañas y Casa Kauken, Bories - Boutique Guest House og Cabañas Las Lengas.
Cabañas Los Coihues, Cabañas Las Lengas og The Singular Patagonia Hotel hafa fengið frábærar umsagnir frá ferðalöngum í Puerto Natales varðandi útsýni í gistingunni.

Fleiri staðir til að kanna, fleiri leiðir til að fara