Beint í aðalefni

Des Moines – Gistingar

Finndu gistingar sem höfða mest til þín

Bestu gistingarnar í Des Moines

Gistingar, frábærir gististaðir sem við höfum sérvalið í Des Moines

Sía eftir:

Umsagnareinkunn

Baymont by Wyndham Des Moines Airport

Hótel í Des Moines

Featuring a heated indoor pool, hot tub, and dry sauna, this hotel is located just off Highway 5 and 16 km from downtown Des Moines. Free WiFi, parking, and airport shuttle service are provided.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.295 umsagnir
Verð frá
HUF 30.615
1 nótt, 2 fullorðnir

Home2 Suites by Hilton Des Moines at Drake University

Hótel í Des Moines

Staðsett í Des Moines og með Wells Fargo Arena er í innan við 3,6 km fjarlægð.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 257 umsagnir
Verð frá
HUF 35.215
1 nótt, 2 fullorðnir

Hotel Fort Des Moines, Curio Collection By Hilton

Hótel í Des Moines

Hotel Fort Des Moines, Curio Collection, er staðsett í Des Moines, í innan við 1 km fjarlægð frá Vísindamiðstöð Iowa.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 348 umsagnir
Verð frá
HUF 50.835
1 nótt, 2 fullorðnir

Hilton Garden Inn Des Moines Airport

Hótel í Des Moines

Þetta hótel er þægilega staðsett við hliðina á Des Moines-alþjóðaflugvellinum og státar af veitingastað og ókeypis flugrútuþjónustu. Öll herbergin eru með flatskjá með kapalrásum.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 118 umsagnir
Verð frá
HUF 47.995
1 nótt, 2 fullorðnir

Top-Floor Loft , Downtown Views, Free Parking

Des Moines

Set in Des Moines, 300 metres from Science Center of Iowa and 1.5 km from Wells Fargo Arena, Top-Floor Loft, Downtown Views, Free Parking offers air conditioning.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,8
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 6 umsagnir
Verð frá
HUF 38.170
1 nótt, 2 fullorðnir

Cozy House Near Iowa State Fairgrounds!

Des Moines

Situated 5.3 km from Science Center of Iowa, Cozy House Near Iowa State Fairgrounds! features accommodation with free WiFi and free private parking.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,7
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 8 umsagnir
Verð frá
HUF 68.465
1 nótt, 2 fullorðnir

Boho, Walk East Village, Downtown, Free Parking

Des Moines

Located in Des Moines, 1.1 km from Wells Fargo Arena and 1.7 km from Science Center of Iowa, Boho, Walk East Village, Downtown, Free Parking offers a fitness centre and air conditioning.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,7
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 7 umsagnir
Verð frá
HUF 82.760
1 nótt, 2 fullorðnir

FairWestern

Des Moines

Located in Des Moines, the recently renovated FairWestern provides accommodation 6.8 km from Science Center of Iowa and 7.2 km from Wells Fargo Arena.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 10
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 5 umsagnir
Verð frá
HUF 99.680
1 nótt, 2 fullorðnir

Modern Comfort

Des Moines

Situated in Des Moines in the Iowa region, Modern Comfort features a balcony. This property offers access to a terrace, free private parking and free WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,6
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 6 umsagnir
Verð frá
HUF 86.740
1 nótt, 2 fullorðnir

Quiet 1 Bed Studio Heart of Downtown

Des Moines

Quiet 1 Bed Studio Heart Of Downtown er staðsett í Des Moines, 2,3 km frá Vísindamiðstöð Iowa og 2,4 km frá Wells Fargo Arena og býður upp á loftkælingu. Það er 2,6 km frá Hy-Vee Hall og er með lyftu....

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 13 umsagnir
Verð frá
HUF 42.860
1 nótt, 2 fullorðnir
Gistingar í Des Moines (allt)

Mest bókuðu gistingar í Des Moines og nágrenni síðasta mánuðinn

Sjá allt

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 351.875 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 2.686.865 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 4.133.308 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 4.133.308 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 2.686.865 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 4.133.308 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,6
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 571.261 umsögn

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 4.162.498 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 4.607.061 umsögn

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistingar í Des Moines

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.154.268 umsagnir

Njóttu morgunverðar í Des Moines og nágrenni

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,9
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 358 umsagnir

Þetta svítuhótel er með útsýni yfir Des Moines-ána og er staðsett í hjarta miðbæjarins, rétt hjá áhugaverðum stöðum. Það býður upp á rúmgóð gistirými og ókeypis kvöldmóttöku á hverju kvöldi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 6,8
Ánægjulegt - Hvað fyrri gestum fannst, 207 umsagnir

Þetta hótel er staðsett miðsvæðis í Des Moines, Iowa, í nokkurra skrefa fjarlægð frá Wells Fargo Arena og Mercy Medical Center og býður upp á ókeypis skutluþjónustu á flugvöllinn og á ferðamannastaði...

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 6,3
Ánægjulegt - Hvað fyrri gestum fannst, 281 umsögn

Econo Lodge Inn & Suites Des Moines Fairgrounds Area er staðsett við hliðina á Iowa State Fairgrounds og í nokkurra mínútna fjarlægð frá miðbæ Des Moines og Iowa Events Center, íþrótta-, skemmtunar-,...

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 3,1
Lélegt - Hvað fyrri gestum fannst, 324 umsagnir

Baymont Inn and Suites Des Moines er staðsett við milliríkjahraðbraut 8 og býður upp á árstíðabundna útisundlaug og upphitaða innisundlaug.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 3,0
Lélegt - Hvað fyrri gestum fannst, 364 umsagnir

Travelodge Des Moines er staðsett í 3,2 km fjarlægð frá Grand View College og býður upp á ókeypis bílastæði og ókeypis Wi-Fi Internet.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,9
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 846 umsagnir

Less than 1.6 km from Des Moines International Airport, this Iowa hotel features an indoor pool and guest rooms with free WiFi and 32-inch flat-screen TVs.

Red Roof Inn Des Moines

Des Moines
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 6,6
Ánægjulegt - Hvað fyrri gestum fannst, 206 umsagnir

Þetta hótel er 8 km frá Des Moines og í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð frá Adventureland Park, skemmtigarðinum. Hótelið býður upp á herbergi með ókeypis Wi-Fi Interneti.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 6,6
Ánægjulegt - Hvað fyrri gestum fannst, 482 umsagnir

Adjacent to the Des Moines International Airport, this hotel serves a daily hot breakfast with waffles, fresh fruit, eggs, and pastries.

Gistingar í Des Moines og í nágrenninu – ódýrir valkostir í boði!

Sjá allt

Motel 6-Des Moines, IA - North

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 5,9
Sæmilegt - Hvað fyrri gestum fannst, 271 umsögn

Þetta vegahótel er staðsett í Des Moines, í 9,6 km fjarlægð frá Adventureland Park og Drake University. Vegahótelið býður upp á útisundlaug og herbergi með ókeypis Wi-Fi Interneti.

The Luxe Black Haven (340)

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði

The Luxe Black Haven (340) er staðsett í Des Moines, 1,5 km frá Science Center of Iowa og 1,8 km frá Wells Fargo Arena og býður upp á loftkælingu. Íbúðin er 1,4 km frá Des Moines Civic Center.

Zesty Orange Abode (438)

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,0
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 3 umsagnir

Zesty Orange Abode (438) býður upp á gistingu í Des Moines, 1,8 km frá Wells Fargo Arena, 1,8 km frá Hy-Vee Hall og Iowa Events Center.

Urban Jungle Retreat (417)

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði

Urban Jungle Retreat (417) býður upp á gistingu í Des Moines, 1,8 km frá Wells Fargo Arena, 1,8 km frá Hy-Vee Hall og 1,8 km frá Iowa Events Center.

Emerald Haven

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,0
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn

Situated in Des Moines, 1.5 km from Science Center of Iowa and 1.8 km from Wells Fargo Arena, Emerald Haven offers air conditioning. It is located 1.8 km from Hy-Vee Hall and features a lift.

Marbled Shores Hideaway (239)

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 3,0
Lélegt - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn

Set in Des Moines, 1.5 km from Science Center of Iowa and 1.8 km from Wells Fargo Arena, Marbled Shores Hideaway (239) offers air conditioning.

Lightning Luxe Retreat

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði

Lighting Luxe Retreat er staðsett í Des Moines, 1,8 km frá Wells Fargo Arena, 1,8 km frá Hy-Vee Hall og 1,8 km frá Iowa Events Center.

Cobalt Cove (132)

Des Moines
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 3,5
Lélegt - Hvað fyrri gestum fannst, 2 umsagnir

Cobalt Cove (132) is situated in Des Moines, 1.5 km from Science Center of Iowa, 1.8 km from Wells Fargo Arena, and 1.8 km from Hy-Vee Hall.

Auðvelt að komast í miðbæinn. þessar gistingar í Des Moines og í nágrenninu eru athygli þinnar virði

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 6,9
Ánægjulegt - Hvað fyrri gestum fannst, 24 umsagnir

Sleepover 1BD 1BA Des Moines Apartments býður upp á gistingu í Des Moines, 1,5 km frá Hy-Vee Hall, 1,5 km frá Wells Fargo Arena og 2,6 km frá Science Center of Iowa.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,0
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 97 umsagnir

Conveniently located within 12 minutes’ drive of the Des Moines International Airport, this motel features free WiFi throughout the property. Each guest room includes a flat-screen TV.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,1
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 348 umsagnir

Quality Inn & Suites Des Moines Airport er þægilega staðsett í innan við 1,6 km fjarlægð frá Des Moines-alþjóðaflugvellinum.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 6,1
Ánægjulegt - Hvað fyrri gestum fannst, 200 umsagnir

Des Moines-alþjóðaflugvöllur er í aðeins 2 km fjarlægð frá þessu Iowa-hóteli en þar er boðið upp á ókeypis akstur á flugvöllinn. Það er einnig með upphitaða innisundlaug og herbergi með ókeypis WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 72 umsagnir

Fairfield Inn & Suites er í innan við 1,6 km fjarlægð frá alþjóðaflugvellinum og býður upp á nútímaleg gistirými í 20 mínútna akstursfjarlægð frá miðbæ Des Moines.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,0
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 475 umsagnir

The Sonesta Essential Des Moines hotel is located with easy access to Interstate 80 and Interstate 35.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 10
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn

Situated in Des Moines, 1.6 km from Science Center of Iowa and 1.9 km from Wells Fargo Arena, Monochrome Den offers air conditioning. It is located 2 km from Iowa Events Center and features a lift.

Set in Des Moines, 1.6 km from Science Center of Iowa and 1.9 km from Wells Fargo Arena, Indigo Studio offers air conditioning. It is situated 2 km from Iowa Events Center and offers a lift.

Algengar spurningar um gistingar í Des Moines