Pumunta na sa main content

Mga tampok na bungalow destination

Destination inspiration para sa trip mo — maghanap ng bungalow

Nuwara Eliya

59 bungalow

Hatton

9 bungalow

Ang mga best bungalow sa Nuwara Eliya District

Tingnan ang aming napiling napakagagandang bungalow sa Nuwara Eliya District

I-filter ayon sa:

Star rating
Review score

Summerhill Bungalow by Bluechip Leisure

Hotel sa Nuwara Eliya

Matatagpuan sa Nuwara Eliya, 6.2 km mula sa Gregory Lake, ang Summerhill Bungalow by Bluechip Leisure ay nagtatampok ng accommodation na may fitness center, libreng private parking, hardin, at shared...

Score sa total na 10 na guest rating 9.2
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 104 review
Presyo mula
RUB 15,483
1 gabi, 2 matanda

White House Bungalow Hatton

Hatton

Matatagpuan sa Hatton, sa loob ng 41 km ng Gregory Lake at 32 km ng Adam's Peak, ang White House Bungalow Hatton ay naglalaan ng accommodation na may terrace at pati na rin libreng private parking...

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 203 review
Presyo mula
RUB 1,363
1 gabi, 2 matanda

Royal Majesty Bungalow

Hatton

Nag-aalok ang Royal Majesty Bungalow ng tirahan sa Norwood. Masisiyahan ang mga bisita sa on-site na restaurant.

Score sa total na 10 na guest rating 9.5
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 121 review
Presyo mula
RUB 5,991
1 gabi, 2 matanda

Thuring's Holiday Bungalow

Lake Gregory, Nuwara Eliya

Matatagpuan ang Thuring's Holiday Bungalow sa Lake Gregory district ng Nuwara Eliya, 12 minutong lakad mula sa Gregory Lake at 7.4 km mula sa Hakgala Botanical Garden.

Score sa total na 10 na guest rating 9.2
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 210 review
Presyo mula
RUB 2,005
1 gabi, 2 matanda

Scottish Planter Bungalow- Thema Collection

Nuwara Eliya

Nag-aalok ng mga tanawin ng hardin, ang Scottish Planter Bungalow- Thema Collection sa Nuwara Eliya ay nag-aalok ng accommodation, hardin, shared lounge, terrace, restaurant, at bar.

Score sa total na 10 na guest rating 9.7
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 119 review
Presyo mula
RUB 10,971
1 gabi, 2 matanda

Tea Hills Bungalow

Hatton

Matatagpuan ang Tea Hills Bungalow sa Hatton. Available ang libreng WiFi access sa mga pampublikong lugar ng chalet na ito.

Score sa total na 10 na guest rating 9.3
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 408 review
Presyo mula
RUB 4,331
1 gabi, 2 matanda

Elysian Hills Heritage Bungalow in Nuwara Eliya

Nuwara Eliya

Matatagpuan sa Nuwara Eliya, 3.9 km mula sa Gregory Lake, ang Elysian Hills Heritage Bungalow in Nuwara Eliya ay nagtatampok ng accommodation na may hardin, libreng private parking, terrace, at...

Score sa total na 10 na guest rating 9.8
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 17 review
Presyo mula
RUB 7,218
1 gabi, 2 matanda

The Essence

Nuwara Eliya

Matatagpuan sa Nuwara Eliya, 7.5 km mula sa Gregory Lake, ang The Essence ay naglalaan ng accommodation na may hardin, libreng private parking, shared lounge, at terrace.

Score sa total na 10 na guest rating 9.2
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 20 review
Presyo mula
RUB 1,588
1 gabi, 2 matanda

Eden Grand Bungalow Nuwaraeliya

Nuwara Eliya

Nag-aalok ang Eden Grand Bungalow Nuwaraeliya ng accommodation sa Nuwara Eliya, 10 km mula sa Hakgala Botanical Garden.

Score sa total na 10 na guest rating 9.1
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 20 review
Presyo mula
RUB 9,744
1 gabi, 2 matanda

Tea Queens Bungalow

Hotel sa Hatton

Matatagpuan sa Hatton, 49 km mula sa Gregory Lake, ang Tea Queens Bungalow ay nag-aalok ng accommodation na may hardin, libreng private parking, at restaurant.

Score sa total na 10 na guest rating 9.2
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 97 review
Presyo mula
RUB 5,794
1 gabi, 2 matanda
Lahat ng bungalow sa Nuwara Eliya District

Pinakamadalas i-book na mga bungalow in Nuwara Eliya District ngayong buwan

Tingnan lahat

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 9.4
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 211 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 9.8
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 498 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 8.6
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 62 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 8.8
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 57 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 9.5
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 540 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 9.7
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 103 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 9.5
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 3,588 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 41 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 8.0
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 5 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga bungalow sa Nuwara Eliya District

Score sa total na 10 na guest rating 9.5
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 336 review

FAQs tungkol sa mga bungalow sa Nuwara Eliya District