Pumunta na sa main content

Maghanap ng hotel sa Colle Malamerenda

Ilagay ang dates mo para makita ang mga pinakabagong presyo at deal para sa Colle Malamerenda hotels

Colle Malamerenda – 2 hotel at accommodation

I-filter ayon sa:

Star rating
Review score

The Rose

Colle Malamerenda

Matatagpuan 10 km mula sa Piazza del Campo at 50 km mula sa Piazza Matteotti sa Colle Malamerenda, ang The Rose ay nag-aalok ng accommodation na may kitchen.

Score sa total na 10 na guest rating 9.5
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 26 review
Presyo mula
2,636 Kč
1 gabi, 2 matanda

I Merli di Ada

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Nasa prime location sa gitna ng Siena, ang I Merli di Ada ay nag-aalok ng mga naka-air condition na kuwarto na may libreng WiFi, private parking, at room service.

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,121 review
Presyo mula
6,747.19 Kč
1 gabi, 2 matanda

Palazzo Ravizza

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

A historic hotel in the heart of Siena, Palazzo Ravizza offers elegant rooms with characteristic 1920s furnishings. This family-run property is just 700 metres from Piazza del Campo.

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,711 review
Presyo mula
4,875.39 Kč
1 gabi, 2 matanda

La Villa

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Located just outside the ancient walls of the historic centre of Siena, this hotel is a 10-minute walk from Piazza del Campo.

Score sa total na 10 na guest rating 9.1
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,477 review
Presyo mula
4,265.96 Kč
1 gabi, 2 matanda

Hotel Italia

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Hotel Italia is a charming 20-minute walk from Siena's Piazza del Campo. The escalator which connects the historical centre to Siena Station is 50 metres from the hotel. Buses stop just 30 metres...

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 3,480 review
Presyo mula
3,288.95 Kč
1 gabi, 2 matanda

Hotel Athena

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Matatagpuan sa loob ng mga makasaysayang pader ng Siena, nag-aalok ang Hotel Athena ng libreng paradahan, eleganteng Italian restaurant at inayos na terrace na may mga tanawin ng bayan at nakapalibot...

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 3,190 review
Presyo mula
1,983.05 Kč
1 gabi, 2 matanda

Hotel Palazzo di Valli

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Matatagpuan 400 metro lamang mula sa makasaysayang sentro ng Siena, ang Hotel Palazzo di Valli ay isang napagandang ika-18 siglong villa na pinalamutian nang maganda at inayos nang magara sa...

Score sa total na 10 na guest rating 9.3
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,104 review
Presyo mula
2,684.36 Kč
1 gabi, 2 matanda

Torre del Fuggisole

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Kaakit-akit na lokasyon sa Siena, ang Torre del Fuggisole ay nagtatampok ng mga naka-air condition na kuwarto, shared lounge, libreng WiFi, at terrace.

Score sa total na 10 na guest rating 9.6
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 656 review
Presyo mula
2,367.08 Kč
1 gabi, 2 matanda

Palazzetto Rosso - Art Hotel

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Matatagpuan sa Siena at maaabot ang Piazza del Campo sa loob ng 5 minutong lakad, ang Palazzetto Rosso - Art Hotel ay nagtatampok ng mga concierge service, mga allergy-free na kuwarto, shared lounge,...

Score sa total na 10 na guest rating 9.4
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 676 review
Presyo mula
4,527.14 Kč
1 gabi, 2 matanda

Hotel Certosa Di Maggiano

Siena (Malapit sa Colle Malamerenda)

Certosa Di Maggiano is a former monastery located in the Tuscan countryside, 2 km from Siena's famous Piazza del Campo. It offers unique rooms, free internet and free parking.

Score sa total na 10 na guest rating 9.6
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 977 review
Presyo mula
19,075.92 Kč
1 gabi, 2 matanda
Tingnan ang lahat ng hotel sa loob at paligid ng Colle Malamerenda

Mga hotel na may airport shuttles sa Colle Malamerenda

Tingnan lahat
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 9.5
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 279 review
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.4
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,614 review
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 9.1
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,739 review
Mula 11,299.72 Kč kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.8
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 25 review
Mula 151,146.65 Kč kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 985 review
Mula 5,375.98 Kč kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,047 review
Mula 5,637.17 Kč kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 242 review
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.9
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 61 review
Mula 7,182.49 Kč kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.4
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 502 review
Mula 5,948.41 Kč kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 173 review
Mula 6,142.60 Kč kada gabi

Mga pinakamadalas i-book na hotel sa Colle Malamerenda at paligid sa nakaraang buwan

Tingnan lahat

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 7.5
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 4,561 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 7.4
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 190 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 8.0
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 3,672 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 8.2
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 2,869 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 3,190 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 8.2
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 3,303 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 8.6
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 2,523 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 2,916 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 7.8
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,683 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Siena

Score sa total na 10 na guest rating 8.4
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 2,586 review

Mga best hotel na may almusal sa Colle Malamerenda at kalapit

Tingnan lahat
Score sa total na 10 na guest rating 9.7
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 188 review

Matatagpuan sa Siena, nag-aalok ang DAGO Farmhouse ng accommodation na may libreng WiFi, hardin na may terrace, at mga tanawin ng lungsod. Available on-site ang private parking.

Score sa total na 10 na guest rating 8.5
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 894 review

Makikita sa kanayunan ng Tuscan, ang B&B La Verbena ay 5 minutong biyahe mula sa exit ng Siena Sud motorway na may mga koneksyon sa Siena at Florence.

Score sa total na 10 na guest rating 8.0
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 25 review

Nagtatampok ang B&B Fonte dei Tufi ng mga tanawin ng hardin, libreng WiFi, at libreng private parking, na matatagpuan sa Siena, 6.6 km mula sa Piazza del Campo.

Hotel Ai Tufi

Hotel sa Siena
Options sa almusal
Score sa total na 10 na guest rating 7.6
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 959 review

Located 2 km from Siena medieval walls and Porta Tufi, and surrounded by a nice garden, Hotel ai Tufi offers outdoor seating areas and non-smoking rooms. Free WiFi is available in all areas.

Score sa total na 10 na guest rating 8.2
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,449 review

Set 2 km from the medieval city walls in Siena, Palace Hotel Due Ponti offers rooms and free WiFi throughout. Piazza del Campo Square is 3 km away.

Score sa total na 10 na guest rating 9.6
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 977 review

Certosa Di Maggiano is a former monastery located in the Tuscan countryside, 2 km from Siena's famous Piazza del Campo. It offers unique rooms, free internet and free parking.

Score sa total na 10 na guest rating 9.4
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 624 review

Makikita sa Siena, nag-aalok ang Il Pozzo Di Sant'Andrea ng accommodation na may terrace o balcony, libreng WiFi at flat-screen TV, at pati na rin seasonal outdoor swimming pool at hardin.

Score sa total na 10 na guest rating 9.1
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 479 review

Makikita sa Siena, 5 km mula sa Piazza del Campo at 4.3 km mula sa National Picture Gallery Siena, nag-aalok ang Villa Sant'Andrea ng accommodation na may libreng WiFi, air conditioning, at access sa...

Mga budget hotel sa Colle Malamerenda at kalapit

Tingnan lahat
Score sa total na 10 na guest rating 8.5
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 116 review

Matatagpuan sa Ponte a Tressa, 11 km mula sa Piazza del Campo at 11 km mula sa National Picture Gallery Siena, nagtatampok ang L'Aia di Argia ng accommodation na may libreng WiFi, air conditioning,...

Score sa total na 10 na guest rating 8.9
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 32 review

Nagtatampok ang The Runner House sa Ponte a Tressa ng accommodation na may libreng WiFi, 12 km mula sa National Picture Gallery Siena, 12 km mula sa Palazzo Chigi Saracini, at 13 km mula sa National...

Score sa total na 10 na guest rating 9.3
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 28 review

Maluwag na tirahan: Dimora Senese Nag-aalok ang A Due Passi dal Centro sa Siena ng maluwag na apartment na may isang kwarto at dalawang banyo. Nagtatampok ang sala ng sofa bed at dining area.

Score sa total na 10 na guest rating 8.6
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 5 review

Naglalaan ang Papaveri & Papere sa Casetta ng accommodation na may libreng WiFi, 47 km mula sa Piazza Matteotti, 12 km mula sa San Cristoforo, at 12 km mula sa Siena train station.

Score sa total na 10 na guest rating 7.4
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 80 review

Ang Casa di Osio - Porta Romana ay well-equipped accommodation na nagtatampok ng libreng WiFi, na nasa gitna ng Siena, 7 minutong lakad mula sa Piazza del Campo at 44 km mula sa Piazza Matteotti.

Nag-aalok ng libreng WiFi, matatagpuan ang Pispini 94 House by Rentbeat sa gitna ng Siena sa loob ng 9 minutong lakad ng Piazza del Campo at 41 km mula sa Piazza Matteotti.

Score sa total na 10 na guest rating 9.5
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 98 review

Nag-aalok ng libreng WiFi at mga tanawin ng lungsod, ang Nonna Anna ay accommodation na matatagpuan sa nasa mismong sentro ng Siena, 5 minutong lakad lang mula sa Piazza del Campo at 600 m mula sa...

Score sa total na 10 na guest rating 6.7
Maayos - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 7 review

Matatagpuan sa gitna ng Siena, 6 minutong lakad mula sa Piazza del Campo at 45 km mula sa Piazza Matteotti, ang Appartamento vicino al Duomo ay nag-aalok ng libreng WiFi.

Mas maraming mae-explore sa mas maraming paraan