Pumunta na sa main content

Maghanap ng hotel sa Frere Town

Ilagay ang dates mo para makita ang mga pinakabagong presyo at deal para sa Frere Town hotels

Frere Town – 8 hotel at accommodation

I-filter ayon sa:

Star rating
Review score

Olulu Place

Frere Town

Matatagpuan sa Frere Town, 2.9 km mula sa Haller Park at 4.2 km mula sa Mamba Village Crocodile Farm, ang Olulu Place ay naglalaan ng accommodation na may amenities tulad ng libreng WiFi at...

Score sa total na 10 na guest rating 8.2
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 6 review
Presyo mula
€ 16.34
1 gabi, 2 matanda

Bamburi Beach Hotel

Bamburi (Malapit sa Frere Town)

Matatagpuan sa Bamburi, ilang hakbang mula sa Bamburi Beach, ang Bamburi Beach Hotel ay nagtatampok ng accommodation na may outdoor swimming pool, libreng private parking, fitness center, at hardin.

Score sa total na 10 na guest rating 9.2
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 12 review
Presyo mula
€ 358.31
1 gabi, 2 matanda

Severin Sea Lodge

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Nag-aalok ng outdoor pool, ang Severin Sea Lodge ay matatagpuan sa Mombasa. Available ang libreng WiFi access sa lodge na ito. Bibigyan ka ng accommodation ng air conditioning at balcony.

Score sa total na 10 na guest rating 8.9
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,805 review
Presyo mula
€ 188.77
1 gabi, 2 matanda

Premium Inn Mombasa City

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Matatagpuan sa Mombasa, sa loob ng 5 minutong lakad ng Uhuru Garden Mombasa at 400 m ng Tusks Monument, ang Premium Inn Mombasa City ay nagtatampok ng accommodation na may restaurant at libreng WiFi...

Score sa total na 10 na guest rating 8.8
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 254 review
Presyo mula
€ 85.43
1 gabi, 2 matanda

La Fattoria Resort

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Matatagpuan sa Mombasa, 15 minutong lakad mula sa Nyali Beach, ang La Fattoria Resort ay nag-aalok ng accommodation na may hardin, libreng private parking, shared lounge, at terrace.

Score sa total na 10 na guest rating 8.5
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 322 review
Presyo mula
€ 106.18
1 gabi, 2 matanda

Jumeirah Beachfront

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Matatagpuan sa Mombasa, 3 minutong lakad mula sa Nyali Beach, ang Jumeirah Beachfront ay nag-aalok ng accommodation na may outdoor swimming pool, libreng private parking, hardin, at shared lounge.

Score sa total na 10 na guest rating 8.0
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 374 review
Presyo mula
€ 121.48
1 gabi, 2 matanda

Hotel Sapphire

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Matatagpuan sa loob ng 2.4 km ng Burhani Gardens at 2.5 km ng Fort Jesus, ang Hotel Sapphire ay naglalaan ng mga kuwarto sa Mombasa.

Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 877 review
Presyo mula
€ 87.39
1 gabi, 2 matanda

PrideInn Paradise Beach Resort & Spa Mombasa

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Makikita sa Shanzu, 1.5 km mula sa KWS Ticket Office para sa Mombasa Marine Park, ang PrideInn Paradise Beach Resort & Spa Mombasa ay may pribadong beach area, outdoor swimming pool, at mga kuwartong...

Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 884 review
Presyo mula
€ 56.63
1 gabi, 2 matanda

Bahari Beach Hotel

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Matatagpuan ang Bahari Beach Hotel sa kahabaan ng palm-fringed Nyali Beach sa Mombasa at nagtatampok ng outdoor swimming pool at spa at wellness center. 5 minutong biyahe ang layo ng Nyali Golf Club.

Score sa total na 10 na guest rating 8.3
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 424 review
Presyo mula
€ 196.64
1 gabi, 2 matanda

Sarova Whitesands Beach Resort & Spa, Mombasa

Mombasa (Malapit sa Frere Town)

Ang Sarova Whitesands Beach Resort & Spa, Mombasa ay matatagpuan sa Mombasa sa isa sa pinakamahabang dalampasigan na protektado ng Mombasa Marine Park.

Score sa total na 10 na guest rating 8.6
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 695 review
Presyo mula
€ 291.02
1 gabi, 2 matanda
Tingnan ang lahat ng 8 hotel sa Frere Town

Mga hotel na may airport shuttles sa Frere Town

Tingnan lahat
Airport shuttle
Score sa total na 10 na guest rating 8.3
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 424 review
Mula € 170.42 kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 9.2
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 12 review
Mula € 358.31 kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.5
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 47 review
Mula € 120.60 kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 884 review
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.0
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 374 review
Mula € 148.57 kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.3
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 106 review
Mula € 237.71 kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.5
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 322 review
Mula € 117.98 kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.9
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,805 review
Mula € 202.93 kada gabi
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.8
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 326 review
Airport shuttle (may bayad)
Score sa total na 10 na guest rating 8.6
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 695 review
Mula € 203.71 kada gabi

Mga pinakamadalas i-book na hotel sa Frere Town at paligid sa nakaraang buwan

Tingnan lahat

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 8.9
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,805 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 7.7
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1,569 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 8.4
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 882 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 884 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 5.8
Puwede na - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 634 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 8.3
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 424 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 7.9
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 531 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 7.9
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 940 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 8.6
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 694 review

Sikat sa mga guest na nag-book ng mga hotel sa Mombasa

Score sa total na 10 na guest rating 8.7
Napakaganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 877 review

Mga budget hotel sa Frere Town at kalapit

Tingnan lahat

Matatagpuan sa Mombasa, 2.6 km mula sa Haller Park, ang Alpha Homes ay nagtatampok ng accommodation na may outdoor swimming pool, libreng WiFi, shared kitchen, at shared lounge.

Fully Furnished 3-Bedroom Holiday Villa at Bandari Villas, ang accommodation na may hardin, ay matatagpuan sa Mombasa, 4.8 km mula sa Nyali Golf Couse, 5.1 km mula sa Mamba Village Crocodile Farm, at...

Score sa total na 10 na guest rating 8.0
Magandang-maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1 review

Matatagpuan ang Two bedroom, Nyali rd sa Mombasa, 2.6 km mula sa Mombasa Beach, 1.9 km mula sa Haller Park, at 3.6 km mula sa Mamba Village Crocodile Farm.

Score sa total na 10 na guest rating 1.0
Napakapangit - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1 review

Matatagpuan ang Two Bedroom, 3 beds along Nyali rd sa Mombasa, 2.6 km mula sa Mombasa Beach, 1.9 km mula sa Haller Park, at 3.6 km mula sa Mamba Village Crocodile Farm.

Nagtatampok ng hardin, shared lounge, at terrace, naglalaan ang Barizi Cottage ng accommodation sa Tulu na may libreng WiFi at mga tanawin ng hardin.

Njiwa suites 1034 ay matatagpuan sa Mombasa, 2.7 km mula sa Haller Park, 3.1 km mula sa Mamba Village Crocodile Farm, at pati na 3.4 km mula sa Nyali Golf Couse.

Score sa total na 10 na guest rating 1.0
Napakapangit - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1 review

Matatagpuan ang kisimani Nest sa Mombasa, 2.7 km mula sa Haller Park, 3.1 km mula sa Mamba Village Crocodile Farm, at 3.4 km mula sa Nyali Golf Couse.

Matatagpuan ang Stunning 2 Bedroom Apartment in Mombassa sa Mombasa, 2.7 km mula sa Jomo Kenyatta Public Beach, 3.9 km mula sa Haller Park, at 7.1 km mula sa Nyali Cinamex Movie Theatre.

Mga best hotel na may almusal sa Frere Town at kalapit

Tingnan lahat
Score sa total na 10 na guest rating 6.3
Maayos - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 13 review

Matatagpuan sa Mombasa, 2.7 km mula sa Mamba Village Crocodile Farm, ang Maasai Koroga Hotel & Apartments ay nag-aalok ng accommodation na may hardin, libreng private parking, terrace, at restaurant.

Score sa total na 10 na guest rating 7.1
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 41 review

Matatagpuan sa Mombasa, 5.2 km mula sa Haller Park, ang Enkayz Mombasa ay nagtatampok ng accommodation na may hardin, libreng private parking, at restaurant.

Azure Stays

Hotel sa Mombasa
Options sa almusal
Score sa total na 10 na guest rating 10
Bukod-tangi - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1 review

Matatagpuan ang Azure Stays sa Mombasa, 2.8 km mula sa Jomo Kenyatta Public Beach, 3.7 km mula sa Haller Park, at 7.2 km mula sa Nyali Golf Couse.

Score sa total na 10 na guest rating 7.4
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 30 review

Matatagpuan sa Mombasa, 4 minutong lakad mula sa Mombasa Beach at wala pang 1 km mula sa Haller Park, naglalaan ang Sunrise Resort Apartments and SPA - Nyali, Mombasa, Kenya ng accommodation na may...

Score sa total na 10 na guest rating 6.5
Maayos - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 12 review

Matatagpuan sa Mombasa, 3 minutong lakad mula sa Mombasa Beach, ang Moffat Court Boutique Hotel ay naglalaan ng accommodation na may hardin, libreng private parking, shared lounge, at terrace.

Score sa total na 10 na guest rating 9.0
Sobrang ganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 1 review

Matatagpuan sa Mombasa, 2 minutong lakad mula sa Mombasa Beach, ang Noma Stays Nyali ay nagtatampok ng accommodation na may outdoor swimming pool, libreng private parking, hardin, at shared lounge.

Score sa total na 10 na guest rating 7.4
Maganda - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 98 review

Matatagpuan sa Mombasa, ilang hakbang mula sa Mombasa Beach, ang The Beach House by Maasai ay nag-aalok ng accommodation na may outdoor swimming pool, libreng private parking, shared lounge, at...

Score sa total na 10 na guest rating 5.6
Puwede na - Ang tingin ng mga nakaraang guest, 14 review

Situated in Bamburi opposite Haller Park, Baobab Holiday Resort boasts restaurants, an outdoor pool and a fitness centre. The resort is 5 minutes' walk from the beach.

Mas maraming mae-explore sa mas maraming paraan