Beint í aðalefni

Bad Kohlgrub – Hótel með bílastæði

Finndu hótel með bílastæði sem höfða mest til þín

Bestu hótelin með bílastæði í Bad Kohlgrub

Bílastæði, frábærir gististaðir sem við höfum sérvalið í Bad Kohlgrub

Sía eftir:

Umsagnareinkunn

Haus Hochland - Großzügige Alpenwohnung im Dachgeschoss

Bad Kohlgrub

Gististaðurinn er staðsettur í Bad Kohlgrub og í aðeins 23 km fjarlægð frá útisafni Glentleiten.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 33 umsagnir
Verð frá
Rp 3.824.490
1 nótt, 2 fullorðnir

Ferienwohnung - Hexi

Bad Kohlgrub

Ferienwohnung - Hexi er staðsett í Bad Kohlgrub, 29 km frá Burgruine Werdenfels og 31 km frá ráðhúsinu í Garmisch-Partenkirchen og býður upp á garð- og fjallaútsýni.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 22 umsagnir
Verð frá
Rp 7.411.224
1 nótt, 2 fullorðnir

CaLegna Ferienchalet

Bad Kohlgrub

CaLegna Ferienchalet er fjallaskáli í Bad Kohlgrub með aðgangi að garði og verönd. Ókeypis WiFi er í boði hvarvetna á gististaðnum. Fjallaskálinn er með gervihnattasjónvarp og 1 svefnherbergi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 48 umsagnir
Verð frá
Rp 2.224.490
1 nótt, 2 fullorðnir

Kurbad und Landhaus Siass

Bad Kohlgrub

Offering a terrace and quiet street view, Kurbad und Landhaus Siass is located in Bad Kohlgrub, 29 km from Burgruine Werdenfels and 31 km from Garmisch-Partenkirchen City Hall.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 414 umsagnir
Verð frá
Rp 2.153.063
1 nótt, 2 fullorðnir

SEINZ Wisdom Resort - Bio-Hotel vegan-vegetarisch

Hótel í Bad Kohlgrub

Das Seinz er fjölskylduvænt lífrænt hótel og námskeið í friðsæla Bad Kohlgrub sem er umkringt stórum garði í Ammergau-Ölpunum. Það býður upp á vegan og lífræna grænmetisrétti.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 163 umsagnir
Verð frá
Rp 5.095.716
1 nótt, 2 fullorðnir

Hotel am Wiesenhang - Garni

Hótel í Bad Kohlgrub

Hotel am Wiesenhang - Garni is situated directly behind the spa park in the Bavarian spa town of Bad Kohlgrub. Guests can enjoy free use sauna.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 259 umsagnir
Verð frá
Rp 3.367.347
1 nótt, 2 fullorðnir

Wellnesshotel Waldruh

Hótel í Bad Kohlgrub

Nestled amidst stunning Alpine scenery in a tranquil setting on the edge of the forest, the Wellness Hotel Waldruh awaits you! The hotel is located directly on the hiking trail to the Hörnle mountain....

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 493 umsagnir
Verð frá
Rp 2.982.245
1 nótt, 2 fullorðnir

Ammergauer Zeitgeist

Hótel í Bad Kohlgrub

This 4 star Superior spa hotel, Ammergauer Zeitgeist Hotel, is your retreat for a personalized getaway combining wellness and medical-care treatments, located in the heart of the Ammergau Alps.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,0
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 362 umsagnir
Verð frá
Rp 4.693.878
1 nótt, 2 fullorðnir

Hotel Schillingshof

Hótel í Bad Kohlgrub

Enjoying a peaceful location at the foot of the Hörnle mountain, this welcoming hotel in Bad Kohlgrub offers a wonderful view of the valley and lake Staffelsee.

Þ
Þorsteinn
Frá
Ísland
Frábær mikið úrval og góð þjónusta
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 640 umsagnir
Verð frá
Rp 3.336.737
1 nótt, 2 fullorðnir

SEINZ Tiny House Natururlaub

Bad Kohlgrub

Set within 25 km of Glentleiten Open Air Museum and 28 km of Burgruine Werdenfels in Bad Kohlgrub, SEINZ Tiny House Natururlaub features accommodation with seating area.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 6 umsagnir
Verð frá
Rp 5.337.961
1 nótt, 2 fullorðnir
Bílastæði í Bad Kohlgrub (allt)

Ertu að leita að hóteli með bílastæði?

Einn mesti höfuðverkurinn við að keyra á hótelið er að oft er erfitt að finna stæði. Þessir gististaðir vilja bæta úr því. Þeir bjóða m.a. upp á neðanjarðarbílastæðum með gæslu og örugg bílastæði í stuttri fjarlægð frá hótelinu.

Mest bókuðu hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub og nágrenni síðasta mánuðinn

Sjá allt

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,6
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 107 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 82 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 13 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,8
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 35 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 414 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 163 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 260 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 493 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 221 umsögn

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 640 umsagnir

Hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub og í nágrenninu – ódýrir valkostir í boði!

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,2
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 61 umsögn

Sissi ein zaubehaftes íbúð im modernen Landhausstil er gististaður með garði í Oberammergau, 19 km frá Garmisch-Partenkirchen-ráðhúsinu, Richard Strauss Institute og 19 km frá Garmisch-Partenkirchen-...

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 185 umsagnir

Terrassen-Camping am Richterbichl býður upp á gistirými í Rottenbuch, 28 km frá Garmisch-Partenkirchen og 47 km frá Seefeld in Tirol.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 6,0
Ánægjulegt - Hvað fyrri gestum fannst, 51 umsögn

Am-Berg Ferienwohnung in Bad Kohlgrub er staðsett í Bad Kohlgrub, 28 km frá Burgruine Werdenfels og 31 km frá ráðhúsinu í Garmisch-Partenkirchen en það býður upp á bar og borgarútsýni.

Landhaus-Bierling

Bad Kohlgrub
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 53 umsagnir

Landhaus-Bierling er staðsett í Bad Kohlgrub, 21 km frá Glentleiten-útisafninu, 28 km frá Burgruine Werdenfels og 31 km frá ráðhúsinu í Garmisch-Partenkirchen.

Ferienwohnung - Hexi

Bad Kohlgrub
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 22 umsagnir

Ferienwohnung - Hexi er staðsett í Bad Kohlgrub, 29 km frá Burgruine Werdenfels og 31 km frá ráðhúsinu í Garmisch-Partenkirchen og býður upp á garð- og fjallaútsýni.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 12 umsagnir

Ferienwohnung Lengdobler - Burgi er staðsett í Bad Kohlgrub og í aðeins 21 km fjarlægð frá útisafni Glentleiten en það býður upp á gistirými með fjallaútsýni, ókeypis WiFi og ókeypis einkabílastæði.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,9
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 17 umsagnir

Ferienwohnung Lengdobler - Leni er staðsett í Bad Kohlgrub og aðeins 21 km frá útisafni Glentleiten en það býður upp á gistirými með fjallaútsýni, ókeypis WiFi og ókeypis einkabílastæði.

Kurbad und Landhaus Siass

Bad Kohlgrub
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 414 umsagnir

Offering a terrace and quiet street view, Kurbad und Landhaus Siass is located in Bad Kohlgrub, 29 km from Burgruine Werdenfels and 31 km from Garmisch-Partenkirchen City Hall.

Auðvelt að komast í miðbæinn. þessi hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub og í nágrenninu eru athygli þinnar virði

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 82 umsagnir

Schöner Ausblick er staðsett í Bad Kohlgrub, 21 km frá Glentleiten-útisafninu og 28 km frá Burgruine Werdenfels. Boðið er upp á garð- og garðútsýni.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 221 umsögn

Landhaus Schönblick er sjálfbær íbúð í Bad Kohlgrub og býður upp á sólarverönd, einkabílastæði og íþróttaaðstöðu. Gististaðurinn býður upp á einkainnritun og -útritun og útiarinn.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 26 umsagnir

Hörnlestubn er með garðútsýni og býður upp á gistingu með garði og verönd, í um 21 km fjarlægð frá Glentleiten-útisafninu.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,0
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 362 umsagnir

This 4 star Superior spa hotel, Ammergauer Zeitgeist Hotel, is your retreat for a personalized getaway combining wellness and medical-care treatments, located in the heart of the Ammergau Alps.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 4 umsagnir

Ferienwohnung Lampl 7 er staðsett í Bad Kohlgrub, 28 km frá Burgruine Werdenfels, 31 km frá Garmisch-Partenkirchen-ráðhúsinu og 31 km frá Richard Strauss Institute.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 21 umsögn

Alpine Gemütlichkeit für 4 mit großer Sonnenterrasse er staðsett 21 km frá útisafninu í Glentleiten og býður upp á gistirými með ókeypis WiFi og ókeypis einkabílastæði.

Offering a garden and garden view, ruhige und neue Ferienwohnung am Berg is situated in Bad Kohlgrub, 24 km from Glentleiten Open Air Museum and 29 km from Burgruine Werdenfels.

Alpenpanorama Bad Kohlgrub, a property with barbecue facilities, is situated in Bad Kohlgrub, 24 km from Glentleiten Open Air Museum, 29 km from Burgruine Werdenfels, as well as 32 km from Garmisch-...

Njóttu morgunverðar í Bad Kohlgrub og nágrenni

Sjá allt

Parkhotel am Soier See

Bayersoien
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 345 umsagnir

Surrounded by the Ammergau Alps in Upper Bavaria and just 300 metres from the Soier See lake, this hotel offers a large spa, 2 restaurants and country-style rooms with natural wood furniture.

Alte Postvilla

Oberammergau
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 246 umsagnir

The Alte Postvilla resort offers stylish apartments. Guests have their own kitchen with a dishwasher, and a living area with flat-screen TV.

Hotel Alte Post

Oberammergau
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.826 umsagnir

Dating back to 1612, this historic, family-run hotel in Oberammergau combines traditional and modern styles, offering rooms with WiFi and flat-screen TV.

Hotel-Gasthof Rose

Oberammergau
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 665 umsagnir

Þetta hótel er staðsett á hljóðlátum stað í bænum Oberammergau og býður upp á ókeypis Wi-Fi Internet. Lestarstöðin er í 10 mínútna göngufjarlægð.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 96 umsagnir

˿`Wirtshaus Hotel & Restaurant er staðsett í Oberammergau, 17 km frá Burgruine Werdenfels og býður upp á gistirými með garði, ókeypis einkabílastæði, verönd og veitingastað.

ARNIKA Garni

Oberammergau
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 982 umsagnir

This quiet hotel in Oberammergau offers a private balcony or terrace, depending on the room category. It is a 5-minute walk from the Wellenberg Leisure Pool and the NATO School.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.638 umsagnir

Located beside the River Ammer, just 300 metres from Oberammergau town centre, this 4-star country hotel offers free WiFi internet, a modern spa area and fresh, innovative cuisine.

Parkhotel Sonnenhof

Oberammergau
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1.036 umsagnir

The family-run Parkhotel Sonnenhof offers Alpine-style rooms, a well-equipped spa area and a daily breakfast buffet. It is located in Oberammergau, just 20 km from the Austrian border.

Algengar spurningar um hótel með bílastæði í Bad Kohlgrub