Beint í aðalefni

Case Ocaro – Hótel með bílastæði

Finndu hótel með bílastæði sem höfða mest til þín

september 2026

123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930

október 2026

1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031
Valkostir fyrir sveigjanlegar dagsetningar
Veldu fjölda gesta

Bestu hótelin með bílastæði í Case Ocaro

Bílastæði, frábærir gististaðir sem við höfum sérvalið í Case Ocaro

Sía eftir:

Umsagnareinkunn

Casa Vacanze Celeste

Case Ocaro

Casa Vacanze Celeste er staðsett í Case Ocaro á Veneto-svæðinu og býður upp á gistirými með ókeypis WiFi og ókeypis einkabílastæði. Gististaðurinn er með garðútsýni.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 15 umsagnir
Verð frá
TL 5.139,96
1 nótt, 2 fullorðnir

LANTERNA DEL DELTA Guest House

Porto Tolle (Nálægt staðnum Case Ocaro)

LANTERNA DEL DELTA Guest House í Porto Tolle býður upp á garðútsýni, gistirými, garð og sameiginlega setustofu. Það er sérinngangur á gistihúsinu til aukinna þæginda fyrir þá sem dvelja á staðnum.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 301 umsögn
Verð frá
TL 4.692,59
1 nótt, 2 fullorðnir

La zia Acida

Ca Tiepolo (Nálægt staðnum Case Ocaro)

La zia Acida býður upp á ókeypis WiFi og herbergi með loftkælingu í Ca Tiepolo. Einingarnar eru með skrifborði. Ísskápur og ketill eru einnig til staðar.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 137 umsagnir
Verð frá
TL 4.535,26
1 nótt, 2 fullorðnir

Agriturismo Ca' Pisani

Porto Viro (Nálægt staðnum Case Ocaro)

Agriturismo Ca 'Pisani er staðsett í Porto Viro og býður upp á ókeypis reiðhjól. Gististaðurinn er með útsýni yfir garðinn og innri húsgarðinn.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 199 umsagnir
Verð frá
TL 5.319,13
1 nótt, 2 fullorðnir

Agriturismo Ca' Bonelli 1924

Scardovari (Nálægt staðnum Case Ocaro)

Ca' Bonelli er 450 hektara hrísgrjónabýli sem var byggt á 4. áratugnum og er staðsett við Po Delta.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 289 umsagnir
Verð frá
TL 4.591,25
1 nótt, 2 fullorðnir

Casa Grandi

Ca Tiepolo (Nálægt staðnum Case Ocaro)

Set in Ca Tiepolo in the Veneto region, Casa Grandi has a garden. Both free WiFi and parking on-site are available at the holiday home free of charge. Outdoor seating is also available at Casa Grandi....

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 8 umsagnir
Verð frá
TL 6.752,49
1 nótt, 2 fullorðnir

Casa Romana

Ca Mello (Nálægt staðnum Case Ocaro)

Set in Ca Mello in the Veneto region, Casa Romana offers accommodation with free private parking, as well as access to a hot tub. With garden views, this accommodation features a swimming pool.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 5 umsagnir
Verð frá
TL 7.004,45
1 nótt, 2 fullorðnir

Ca'trecamini

Ca Dolfin (Nálægt staðnum Case Ocaro)

Located in Ca Dolfin, Ca'trecamini offers accommodation with seating area. This guest house provides free private parking and private check-in and check-out. The guest house features family rooms.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 9 umsagnir
Verð frá
TL 6.830,88
1 nótt, 2 fullorðnir

Casa Vallati

Scardovari (Nálægt staðnum Case Ocaro)

Casa Vallati is set in Scardovari. The property features garden and inner courtyard views. The accommodation offers private check-in and check-out and a minimarket for guests.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 8 umsagnir
Verð frá
TL 6.536,93
1 nótt, 2 fullorðnir

Casa Mari

Donzella (Nálægt staðnum Case Ocaro)

Located in Donzella in the Veneto region, Casa Mari features a garden. This apartment provides free private parking, private check-in and check-out and free WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 33 umsagnir
Verð frá
TL 5.191,88
1 nótt, 2 fullorðnir
Bílastæði í Case Ocaro (allt)

Ertu að leita að hóteli með bílastæði?

Einn mesti höfuðverkurinn við að keyra á hótelið er að oft er erfitt að finna stæði. Þessir gististaðir vilja bæta úr því. Þeir bjóða m.a. upp á neðanjarðarbílastæðum með gæslu og örugg bílastæði í stuttri fjarlægð frá hótelinu.

Mest bókuðu hótel með bílastæði í Case Ocaro og nágrenni síðasta mánuðinn

Sjá allt

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Case Ocaro

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 15 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Porto Tolle

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.269 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Porto Tolle

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 344 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Porto Tolle

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 252 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Porto Tolle

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 301 umsögn

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Scardovari

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 289 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Porto Viro

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 199 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Tolle

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 98 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Ca Tiepolo

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 137 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með bílastæði í Polesine Camerini

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 74 umsagnir

Njóttu morgunverðar í Case Ocaro og nágrenni

Sjá allt

Hotel Bussana

Via Po Di Tolle 22
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 344 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.269 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 252 umsagnir

Hótel með bílastæði í Case Ocaro og í nágrenninu – ódýrir valkostir í boði!

Sjá allt

Casa Vacanze Celeste

Via Ciro Menotti
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 15 umsagnir

Villa Polesine

Via Lelio Basso, 9
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,0
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,8
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 37 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 301 umsögn
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 74 umsagnir

Ca'trecamini

Via Ca' Dolfin, 27
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 9 umsagnir

Soffio del Mar

Via Curtatone, 10
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,6
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 14 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 39 umsagnir

Auðvelt að komast í miðbæinn. þessi hótel með bílastæði í Case Ocaro og í nágrenninu eru athygli þinnar virði

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 13 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 98 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 2 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 30 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 38 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,7
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 42 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 5 umsagnir

Fleiri staðir til að kanna, fleiri leiðir til að fara