Beint í aðalefni

Cuile Pazzoni – Hótel með sundlaugar

Finndu hótel með sundlaugar sem höfða mest til þín

ágúst 2026

12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31

september 2026

123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930
Valkostir fyrir sveigjanlegar dagsetningar
Veldu fjölda gesta

Bestu hótelin með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Sundlaugar, frábærir gististaðir sem við höfum sérvalið í Cuile Pazzoni

Sía eftir:

Umsagnareinkunn

Villa Flora Sea View

Cuile Pazzoni

Featuring air-conditioned accommodation with a private pool, sea view and a terrace, Villa Flora Sea View is located in Cuile Pazzoni. With garden views, this accommodation provides a balcony.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 7 umsagnir
Verð frá
€ 1.130
1 nótt, 2 fullorðnir

Lispusada Agriturismo Adults Only

Biancareddu (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

Lispusada B&B er staðsett í Biancareddu, aðeins 2,8 km frá Spiaggia di Rena Majori og býður upp á gistirými með sjávarútsýni, ókeypis WiFi og ókeypis einkabílastæði.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,6
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 285 umsagnir
Verð frá
€ 167,35
1 nótt, 2 fullorðnir

UNAHOTELS Club Hotel Ancora

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

Hotel Ancora er aðeins 300 metrum frá einkaströnd hótelsins í Stintino og býður upp á útisundlaug, ókeypis reiðhjólaleigu og afþreyingarþjónustu.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 232 umsagnir
Verð frá
€ 183,46
1 nótt, 2 fullorðnir

L12 Terrazza Grecale

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

Situated in Stintino, 1.1 km from Spiaggia Rocca Ruja and 48 km from Necropolis of Anghelu Ruju, L12 Terrazza Grecale features spacious air-conditioned accommodation with a terrace and free WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 5 umsagnir
Verð frá
€ 363
1 nótt, 2 fullorðnir

Villa Sandra

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

Villa Sandra er staðsett í Stintino og býður upp á gistirými með loftkælingu, einkasundlaug, garðútsýni og verönd.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 20 umsagnir
Verð frá
€ 331,50
1 nótt, 2 fullorðnir

Appartamento vista mare Capo Falcone

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

Appartamento vista Capo Falcone er staðsett í Stintino og býður upp á loftkæld gistirými með sundlaug með útsýni. Þessi gististaður við ströndina býður upp á aðgang að verönd og ókeypis...

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,8
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 21 umsögn
Verð frá
€ 373
1 nótt, 2 fullorðnir

La Finestra su Stintino

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

La Finestra su Stintino er staðsett í híbýli í Pelosa Beach-hverfinu í Stintino. Sum gistirýmin eru með ókeypis WiFi og aðgang að sameiginlegri árstíðabundinni sundlaug.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 59 umsagnir
Verð frá
€ 241
1 nótt, 2 fullorðnir

Hotel Cala Reale

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

Hotel Cala Reale er staðsett við Asinara-flóann, nálægt hinni einkennandi Stintino-bryggju og býður upp á garð með útisundlaug og sólarverönd.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.414 umsagnir
Verð frá
€ 98,82
1 nótt, 2 fullorðnir

Cala Lupo Resort

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

Facing the beachfront, Cala Lupo Resort offers 4-star accommodation in Stintino and features a seasonal outdoor swimming pool, garden and private beach area.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 157 umsagnir
Verð frá
€ 837
1 nótt, 2 fullorðnir

309 Le Saline - Stintino

Stintino (Nálægt staðnum Cuile Pazzoni)

309 Le Saline er staðsett í Stintino, 50 km frá Alghero, og býður upp á árstíðabundna útisundlaug, garð og bar.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 459 umsagnir
Verð frá
€ 150
1 nótt, 2 fullorðnir
Sundlaugar í Cuile Pazzoni (allt)

Ertu að leita að hóteli með sundlaugar?

Ein algengasta spurning gesta sem eru að bóka er hvort sundlaug sé á staðnum. Þessi hótel bjóða upp á ýmsa möguleika á hreyfingu án þess að gestir þurfi að fara í ræktina. Í innisundlaugum er hægt að æfa baksundið hvernig sem viðrar, á meðan útusundlaugar eru betri fyrir afslöppun eftir sundsprett á sólardögum.

Mest bókuðu hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni og nágrenni síðasta mánuðinn

Sjá allt

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 12 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Stintino

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,5
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 2 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 7 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 8 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Njóttu morgunverðar í Cuile Pazzoni og nágrenni

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 459 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,3
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 205 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1.032 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,0
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 307 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,0
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 770 umsagnir

Hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni og í nágrenninu – ódýrir valkostir í boði!

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 3,0
Lélegt - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn

Trilo 6

Ódýrir valkostir í boði

Villa Flora Sea View

via gennargentu 49B
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 7 umsagnir

Villa Déborah

Via delle Maremme 4b
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 8 umsagnir

Villa Sofia

Via Monte Arcosu 3A
Ódýrir valkostir í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 3 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 12 umsagnir

Trilo 6

Ódýrir valkostir í boði

Auðvelt að komast í miðbæinn. þessi hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni og í nágrenninu eru athygli þinnar virði

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 5,0
Sæmilegt - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,5
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 2 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 12 umsagnir

Bilo 4

Miðsvæðis
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 5,0
Sæmilegt - Hvað fyrri gestum fannst, 1 umsögn

Algengar spurningar um hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni

Hótel með sundlaugar í Cuile Pazzoni kostar að meðaltali € 305,98 á nótt (miðað við verð á Booking.com).
Margar fjölskyldur sem gistu í Cuile Pazzoni voru ánægðar með dvölina á Villa Déborah, Villa Nina - Lussuosa Villa con piscina privata a Stintino og Villa Flora Sea View.
Villa Flora Sea View, Villa Déborah og Villa Nina - Lussuosa Villa con piscina privata a Stintino eru meðal vinsælustu hótelanna með sundlaugar í Cuile Pazzoni.