Beint í aðalefni

Bergen auf Rügen – Gistirými með eldunaraðstöðu

Finndu gistirými með eldunaraðstöðu sem höfða mest til þín

september 2026

123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930

október 2026

1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031
Valkostir fyrir sveigjanlegar dagsetningar
Veldu fjölda gesta

Bestu gistirýmin með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Gistirými með eldunaraðstöðu, frábærir gististaðir sem við höfum sérvalið í Bergen auf Rügen

Fewo Anna

Bergen auf Rügen

Offering garden views, Fewo Anna is an accommodation situated in Bergen auf Rügen, 3.6 km from Stadtmuseum Bergen and 4.2 km from Bahnhof Bergen auf Ruegen.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,7
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 10 umsagnir
Verð frá
MYR 2.088,89
1 nótt, 2 fullorðnir

Ferienhaus Pahnke

Bergen auf Rügen

Situated 8.1 km from Open Air Theatre Ralswiek, Ferienhaus Pahnke features accommodation with free WiFi and free private parking.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 18 umsagnir
Verð frá
MYR 1.495,22
1 nótt, 2 fullorðnir

Urlaub unter Reet

Bergen auf Rügen

Urlaub unter Reet er staðsett í Bergen auf Rügen á Rügen-svæðinu og býður upp á gistirými með ókeypis einkabílastæði.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,1
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 22 umsagnir
Verð frá
MYR 1.230,92
1 nótt, 2 fullorðnir

Im-Jaich Wasserferienwelt

Putbus (Nálægt staðnum Bergen auf Rügen)

These cosy holiday apartments with free parking are located by the harbour in Lauterbach, on the coast of Rügen. The Lauterbach Mole railway station is a 2-minute walk away.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 583 umsagnir
Verð frá
MYR 751,32
1 nótt, 2 fullorðnir

Ferienwohnung To Hus

Putbus (Nálægt staðnum Bergen auf Rügen)

Located in Putbus in the Rügen region, Ferienwohnung To Hus provides accommodation with free WiFi and free private parking.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 5 umsagnir
Verð frá
MYR 1.153,35
1 nótt, 2 fullorðnir

Ferienwohnung Sonnenblick

Putbus (Nálægt staðnum Bergen auf Rügen)

Located 15 km from Open Air Theatre Ralswiek, Ferienwohnung Sonnenblick provides accommodation with free WiFi and free private parking.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,9
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 9 umsagnir
Verð frá
MYR 985,15
1 nótt, 2 fullorðnir

Dünenwelle - 3 Zi, Kü, 2 Bäder, Balkon

Binz (Nálægt staðnum Bergen auf Rügen)

Dünenwelle - 3 Zi, Kü, 2 Bäder, Balkon er gististaður í Binz, 2,3 km frá Binz-ströndinni og 21 km frá útileikhúsinu Ralswiek. Þaðan er útsýni yfir vatnið.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 24 umsagnir
Verð frá
MYR 1.235,56
1 nótt, 2 fullorðnir

Haus Rosengarten- Ruhige Ferienwohnungen im Grünen

Sehlen (Nálægt staðnum Bergen auf Rügen)

Haus Rosengarten- Ruhige Ferienwohnungen i býður upp á grillaðstöðu og útsýni yfir innri húsgarðinn.m Grünen er staðsett í Sehlen, 12 km frá útileikhúsinu Ralswiek og 22 km frá Ruegendamm.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 36 umsagnir
Verð frá
MYR 779,66
1 nótt, 2 fullorðnir

Penthouse mit Dachterrasse, Meerblick, Klimaanlage, Gasgrill, Kamin, Luxus-Design-Apartment, 2 Minuten zum Strand

Binz (Nálægt staðnum Bergen auf Rügen)

Penthouse am er staðsett í 150 metra fjarlægð frá Prora-ströndinni. Südstrand - Wellenrauschen vor dem-lestarstöðin Kamin býður upp á loftkæld gistirými með verönd, svölum og ókeypis WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,8
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 46 umsagnir
Verð frá
MYR 1.592,30
1 nótt, 2 fullorðnir

Reethaus Vilmnitz - Ferienwohnung Goor

Vilmnitz (Nálægt staðnum Bergen auf Rügen)

Reethaus Vilmnitz - Ferienwohnung Goor í Vilmnitz býður upp á gistirými með ókeypis WiFi, 19 km frá Ralswiek-útileikhúsinu, 32 km frá Ruegendamm og 36 km frá Marienkirche Stralsund.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,2
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 5 umsagnir
Verð frá
MYR 1.612,46
1 nótt, 2 fullorðnir
Gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen (allt)

Ertu að leita að gistirými með eldunaraðstöðu?

Gisting með eldunaraðstöðu veitir þér allt það frelsi og næði sem þú þarft í vel verðskulduðu fríi. Endalausir möguleikar; nútímalegar íbúðir, lúxusvillur, strandkofar og vistvæn smáhýsi. Þú getur eldað í eldhúsinu, lesið í garðinum eða slappað af uppi í sófa fyrir framan sjónvarpið – hvernig sem þú vilt verja tímanum þá mun þér líða eins og heima hjá þér.

Mest bókuðu gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen og nágrenni síðasta mánuðinn

Sjá allt

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 25 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 41 umsögn

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 33 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 23 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 23 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,7
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 3 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 18 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 17 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,6
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 38 umsagnir

Þessi gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen og í nágrenninu bjóða upp á valkosti með ókeypis afpöntun

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 41 umsögn

Zentrale Ferienwohnung in Bergen auf Rügen

Königsstraße 27
Valkostir með ókeypis afpöntun í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 23 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 33 umsagnir

Ferienhaus Pahnke

Wasserstraße 17
Valkostir með ókeypis afpöntun í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 18 umsagnir

Ferienwohnungen-Lubkow

Lubkow 11
Valkostir með ókeypis afpöntun í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 10 umsagnir

Rügenurlaub 1

Granitzblick 33
Valkostir með ókeypis afpöntun í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 68 umsagnir

Ferienwohnung-Bruchalla

Gademow 32
Valkostir með ókeypis afpöntun í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,8
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 11 umsagnir

gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen og í nágrenninu sem fá háa einkunn

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 25 umsagnir

Wanderhütte

Dumsevitz 17
8+ umsagnareinkunn
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 23 umsagnir

Inselurlaub

Granitzblick
8+ umsagnareinkunn
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 17 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 14 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,6
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 38 umsagnir
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 14 umsagnir

Algengar spurningar um gistirými með eldunaraðstöðu í Bergen auf Rügen

Fleiri staðir til að kanna, fleiri leiðir til að fara