Beint í aðalefni

Leitaðu að hótelum í Il Romito

Sláðu inn dagsetningarnar þínar til að sjá nýjustu verð og tilboð á hótelum í Il Romito

Il Romito – 12 hótel og gististaðir

Sía eftir:

Stjörnugjöf
Umsagnareinkunn

Anthemis

Il Romito

Located in Il Romito, 13 km from Castello San Giorgio, Anthemis offers accommodation with free WiFi, a balcony or a patio and access to a garden and a seasonal outdoor pool.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 23 umsagnir
Verð frá
¥15.813
1 nótt, 2 fullorðnir

Helianthus

Il Romito

Helianthus er staðsett í Il Romito, 13 km frá kastalanum í Saint George og 14 km frá Carrara-ráðstefnumiðstöðinni. Boðið er upp á loftkæld gistirými með svölum og ókeypis WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 22 umsagnir
Verð frá
¥36.491
1 nótt, 2 fullorðnir

Il giardino delle Cycas

Il Romito

Il giardino delle Cycas er staðsett í aðeins 14 km fjarlægð frá Carrara-ráðstefnumiðstöðinni og býður upp á gistirými í Il Romito með aðgangi að garði, grillaðstöðu og reiðhjólastæði.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 22 umsagnir
Verð frá
¥35.569
1 nótt, 2 fullorðnir

Villa Anna

Il Romito

Villa Anna er gististaður með garði í Il Romito, 14 km frá Tækniflotasafninu, 14 km frá Amedeo Lia-safninu og 45 km frá Viareggio-lestarstöðinni.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 123 umsagnir
Verð frá
¥14.779
1 nótt, 2 fullorðnir

La Terrazza di Paola

Il Romito

Situated within 13 km of Castello San Giorgio and 14 km of Carrara Convention Center, La Terrazza di Paola features rooms with air conditioning and a private bathroom in Il Romito.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 28 umsagnir
Verð frá
¥26.631
1 nótt, 2 fullorðnir

Da Angela

Il Romito

Da Angela er staðsett í Il Romito, 12 km frá Castello San Giorgio og 12 km frá Tækniflotasafninu. Boðið er upp á ókeypis WiFi og loftkælingu.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 13 umsagnir
Verð frá
¥33.726
1 nótt, 2 fullorðnir

Hotiday Apartments La Spezia

La Spezia (Nálægt staðnum Il Romito)

HOTIDAY Apartment Collection - La Spezia er staðsett í La Spezia á Liguria-svæðinu, 800 metra frá Castello San Giorgio og 28 km frá Carrara-ráðstefnumiðstöðinni. Það er bar á staðnum.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 191 umsögn
Verð frá
¥31.694
1 nótt, 2 fullorðnir

HOTIDAY Room Collection - Porto Venere

Portovenere (Nálægt staðnum Il Romito)

HOTIDAY Room Collection - Porto Venere er staðsett í Portovenere, 300 metra frá Sporting-ströndinni, og býður upp á gistingu með árstíðabundinni útisundlaug, ókeypis einkabílastæði, verönd og...

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 215 umsagnir
Verð frá
¥38.102
1 nótt, 2 fullorðnir

D & D Rooms

La Spezia (Nálægt staðnum Il Romito)

D & D Rooms er staðsett í innan við 27 km fjarlægð frá Carrara-ráðstefnumiðstöðinni og 2,3 km frá La Spezia Centrale-lestarstöðinni. Boðið er upp á herbergi í La Spezia.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 127 umsagnir
Verð frá
¥31.515
1 nótt, 2 fullorðnir

Albergo Blueline

Tellaro (Nálægt staðnum Il Romito)

Albergo Blueline er umkringt stórum garði og býður upp á ókeypis einkabílastæði og loftkæld herbergi með svölum með sjávarútsýni. Það er staðsett við Tyrrenaströndina, 10 km frá La Spezia.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 209 umsagnir
Verð frá
¥27.829
1 nótt, 2 fullorðnir
Sjá öll 12 hótelin í Il Romito

Hótel með flugrútu í Il Romito

Sjá allt
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 2.196 umsagnir
Frá ¥51.397 á nótt
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 431 umsögn
Frá ¥54.911 á nótt
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,5
Einstakt - Hvað fyrri gestum fannst, 104 umsagnir
Frá ¥199.041 á nótt
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 216 umsagnir
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 381 umsögn
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 654 umsagnir
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 280 umsagnir
Frá ¥68.881 á nótt
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 328 umsagnir
Frá ¥95.401 á nótt
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 1.822 umsagnir
Frá ¥60.634 á nótt
Flugvallarskutla (aukagjald)
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 498 umsagnir
Frá ¥36.859 á nótt

Mest bókuðu hótelin í Il Romito og nágrenni seinasta mánuðinn

Sjá allt

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í La Spezia

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 2.196 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í La Spezia

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,1
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1.992 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í Lerici

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,1
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 995 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í Sarzana

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,0
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 480 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í La Spezia

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1.587 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í La Spezia

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 2.031 umsögn

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í La Spezia

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 1.710 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í Marina di Carrara

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,8
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 611 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í Lerici

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 787 umsagnir

Vinsælt meðal gesta sem bóka hótel í La Spezia

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,3
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 2.189 umsagnir

í Il Romito og nærumhverfi: lággjaldahótel

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,3
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 61 umsögn

La Fattoria di Nonna Eugenia býður upp á gistirými með garði og verönd, í um 12 km fjarlægð frá Castello San Giorgio. Þaðan er útsýni til fjalla.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 158 umsagnir

Le camere di Sabrina con bagno in myndavél er með útsýni yfir götuna og er staðsett í Sarzana, 17 km frá Tæknisafninu og 18 km frá Amedeo Lia-safninu.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 94 umsagnir

Casa Marieta er staðsett í innan við 18 km fjarlægð frá Castello San Giorgio og í 18 km fjarlægð frá Tæknisafninu. Boðið er upp á herbergi með loftkælingu og sérbaðherbergi í Sarzana.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,6
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 65 umsagnir

Imperiale er staðsett í Sarzana, í innan við 10 km fjarlægð frá Carrara-ráðstefnumiðstöðinni og 19 km frá Saint George-kastala.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 60 umsagnir

Le Camere Di Boccanegra er gististaður í Sarzana, 10 km frá Carrara-ráðstefnumiðstöðinni og 18 km frá Castello San Giorgio. Þaðan er útsýni yfir borgina.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,4
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 162 umsagnir

Fiasella 21 er staðsett í Sarzana, í innan við 18 km fjarlægð frá Castello San Giorgio og í 18 km fjarlægð frá Tæknisafninu.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,4
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 211 umsagnir

Casa Giangarè er gististaður í Sarzana, 18 km frá Castello San Giorgio og 18 km frá Tæknisafninu. Þaðan er útsýni yfir garðinn. Þetta gistihús býður upp á loftkæld gistirými með ókeypis WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,5
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 353 umsagnir

I POGGI DI S.CATERINA er staðsett í Sarzana og býður upp á gistirými með einkasundlaug, ókeypis WiFi og ókeypis einkabílastæði fyrir gesti sem koma akandi.

í Il Romito og nærumhverfi: bestu hótelin með morgunverði

Sjá allt
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,7
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 124 umsagnir

Boasting a bar, Hotiday Lerici Trebiano is set in Lerici in the Liguria region, 13 km from Carrara Convention Center and 14 km from Castello San Giorgio.

B&B Il Portico

Hótel í Sarzana
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,0
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 248 umsagnir

B&B Il Portico er staðsett í Sarzana, 18 km frá Castello San Giorgio og 18 km frá Tæknifræðanna um sjóminjasafnið. Boðið er upp á garð og sundlaugarútsýni.

Golfo dei poeti

Hótel í Lerici
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,8
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 35 umsagnir

Golfo dei Ortskáldi er staðsett í Lerici, 1 km frá Spiaggia di San Terenzo og 1,2 km frá Venere Azzurra-ströndinni en það býður upp á rúmgóð, loftkæld gistirými með verönd og ókeypis WiFi.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,9
Frábært - Hvað fyrri gestum fannst, 18 umsagnir

B&b Golfo dei Poeti er með sjávarútsýni og býður upp á gistingu með verönd og svölum, í um 1,6 km fjarlægð frá Baia Blu-ströndinni.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 7,8
Gott - Hvað fyrri gestum fannst, 627 umsagnir

Hotel Al Sant'Andrea býður upp á herbergi í Sarzana en það er staðsett í innan við 19 km fjarlægð frá Castello San Giorgio og í 19 km fjarlægð frá Tæknisafninu.

Al Borgo

Hótel í Sarzana
Morgunverður í boði
Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,2
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 426 umsagnir

Al Borgo býður upp á herbergi og stúdíó í Sarzana með ókeypis WiFi og ókeypis einkabílastæði.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 9,1
Framúrskarandi - Hvað fyrri gestum fannst, 345 umsagnir

B&B í Piazzetta er staðsett í miðbæ Sarzana og býður upp á ókeypis Wi-Fi Internet og herbergi í nútímalegum stíl með flatskjásjónvarpi. Sætur ítalskur morgunverður er framreiddur daglega.

Einkunn gesta á bilinu 1 til 10 8,5
Mjög gott - Hvað fyrri gestum fannst, 72 umsagnir

Boasting a bar, Hotiday Lerici Porto is set in Lerici in the Liguria region, 600 metres from Venere Azzurra Beach and 10 km from Castello San Giorgio.

Fleiri staðir til að kanna, fleiri leiðir til að fara