Bỏ qua và đến nội dung chính

Tìm khách sạn ở Lizzola Alta

Nhập ngày bạn muốn để xem giá và ưu đãi mới nhất cho các khách sạn ở Lizzola Alta

Chọn số lượng

Lizzola Alta – 6 khách sạn và chỗ nghỉ khác

Chọn lọc theo:

Xếp hạng sao
Điểm đánh giá của khách

Stella Alpina

Lizzola Alta

Nằm ở Lizzola Alta thuộc Lombardia, Stella Alpina cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí. Tại đây có bếp đầy đủ tiện nghi và phòng tắm riêng. Sân bay Milan - Orio Al Serio cách 55 km.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,6
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 38 đánh giá
Giá từ
€ 84,15
1 đêm, 2 người lớn

Ampio Monolocale Lizzola con box

Lizzola Alta

Ampio Monolocale Lizzola con box tọa lạc ở Lizzola Alta. Căn hộ có 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm, ga trải giường, khăn tắm, TV màn hình phẳng, bếp nhỏ đầy đủ tiện nghi, cùng ban công nhìn ra khu vườn.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,3
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 9 đánh giá
Giá từ
€ 63
1 đêm, 2 người lớn

Mountain View - Il Sole tutto l'Anno

Lizzola Alta

Mountain View - Il Sole tutto l'Anno là chỗ nghỉ nằm ở Lizzola Alta và có ban công. Căn hộ có khu vườn và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,6
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 5 đánh giá
Giá từ
€ 183,60
1 đêm, 2 người lớn

CASA TATA -Appartamento vista mozzafiato

Lizzola Alta

CASA TATA -Appartamento vista mozzafiato nằm ở Lizzola Alta. Chỗ nghỉ này có ban công và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,6
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 12 đánh giá
Giá từ
€ 80
1 đêm, 2 người lớn

Casa Smile con vista mozzafiato

Lizzola Alta

Casa Smile con vista mozzafiato nằm ở Lizzola Alta và có đường trượt tuyết thẳng tới cửa. Căn hộ có tiện nghi BBQ và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,3
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 30 đánh giá
Giá từ
€ 87
1 đêm, 2 người lớn

Hotel Morandi

Valbondione (Gần Lizzola Alta)

Tọa lạc ở Valbondione, cách New Balance Arena 47 km và Accademia Carrara 48 km, Hotel Morandi cung cấp chỗ nghỉ có nhà hàng, quầy bar và Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 123 đánh giá
Giá từ
€ 80,75
1 đêm, 2 người lớn

Rifugio Colere 1600 by Cloud 7

Colere (Gần Lizzola Alta)

Rifugio Colere 1600 by Cloud 7 nằm ở Colere và có quầy bar. Ngoài nhà hàng, chỗ nghỉ còn có sân hiên, hồ bơi trong nhà và phòng xông hơi khô.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 41 đánh giá
Giá từ
€ 198
1 đêm, 2 người lớn

Chalet Lullaby

Fiumenero (Gần Lizzola Alta)

Nhìn ra sông, Chalet Lullaby cung cấp chỗ nghỉ có ban công và máy pha cà phê, cách Accademia Carrara khoảng 48 km.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,6
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 122 đánh giá
Giá từ
€ 115,43
1 đêm, 2 người lớn

Rifugio Panoramico a Gandellino - Balcone con Vista Infinita sulle Alpi Orobie

Gandellino (Gần Lizzola Alta)

Rifugio Panoramico a Gandellino - Balcone con Vista Infinita sulle Alpi Orobie tọa lạc ở Gandellino, cách New Balance Arena 47 km, Accademia Carrara 47 km và Nhà hát Teatro Donizetti 47 km.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,3
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 10 đánh giá
Giá từ
€ 146,25
1 đêm, 2 người lớn

Cà di Sgarei TA

Nona (Gần Lizzola Alta)

Cà di Sgarei TA nằm ở Nona. Căn hộ này có 1 phòng ngủ, TV màn hình phẳng và bếp. Căn hộ có chỗ đậu xe riêng miễn phí. Sân bay Milan - Orio Al Serio cách 70 km.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 17 đánh giá
Giá từ
€ 58,50
1 đêm, 2 người lớn
Xem tất cả 6 khách sạn ở Lizzola Alta

Các khách sạn có xe đưa đón sân bay ở Lizzola Alta

Xem tất cả
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,0
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 892 đánh giá
Từ € 123/đêm
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,1
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 479 đánh giá
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,6
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 801 đánh giá
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,0
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 1.091 đánh giá
Từ € 224/đêm
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,1
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 43 đánh giá
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,3
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 55 đánh giá
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,4
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 146 đánh giá
Từ € 286/đêm
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,7
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 110 đánh giá
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,6
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 77 đánh giá
Dịch vụ đưa đón sân bay (có thu phí)
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,3
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 81 đánh giá

Những khách sạn được đặt nhiều nhất ở Lizzola Alta và khu vực xung quanh trong tháng qua

Xem tất cả

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Colere

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 41 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Valbondione

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 123 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Barzesto

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,5
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 20 đánh giá

Các khách sạn bình dân ở Lizzola Alta và gần đó

Xem tất cả
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,7
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 38 đánh giá

B&B Scarpo & Supel tọa lạc ở Nona. Chỗ nghỉ này có ban công và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,6
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 7 đánh giá

Nằm ở Valbondione, Lombardia, Finestra sulle Alpi Orobie có ban công nhìn ra núi. Khách có thể sử dụng Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,7
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 22 đánh giá

Casa Lea tọa lạc ở Valbondione và có tiện nghi BBQ. Khách có thể sử dụng ban công và sân hiên.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 10 đánh giá

Casa Corti Albergo Ristorante Valbondione Bergamo có khu vườn, phòng chờ chung, sân hiên và nhà hàng ở Valbondione. Chỗ nghỉ này có các tiện nghi như quầy bar và nơi giữ đồ trượt tuyết.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 123 đánh giá

Tọa lạc ở Valbondione, cách New Balance Arena 47 km và Accademia Carrara 48 km, Hotel Morandi cung cấp chỗ nghỉ có nhà hàng, quầy bar và Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Casa Christine - Casa in Scalve tọa lạc ở Cerveno. Khách có thể dùng Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,5
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 14 đánh giá

Nằm cách New Balance Arena 45 km và Accademia Carrara 46 km, La Cà Granda, quiet house with mountain views cung cấp Wi-Fi miễn phí và khu vườn.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,8
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 17 đánh giá

Pulsà dol Sìndec tọa lạc ở Vilminore. Căn hộ có khu vườn và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Căn hộ này cung cấp Wi-Fi miễn phí, TV màn hình phẳng, máy giặt, bếp với tủ lạnh và lò nướng.

Các khách sạn tốt nhất có bữa sáng ở Lizzola Alta và gần đó

Xem tất cả
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 41 đánh giá

Rifugio Colere 1600 by Cloud 7 nằm ở Colere và có quầy bar. Ngoài nhà hàng, chỗ nghỉ còn có sân hiên, hồ bơi trong nhà và phòng xông hơi khô.

Pieve Antica

Khách sạn ở Piazza
Lựa chọn bữa sáng

Pieve Antica nằm ở Piazza. Khách có thể dùng Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,7
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 6 đánh giá

Nằm ở Vilminore, Lombardia, B&B Hannelore có sân hiên nhìn ra núi. Với chỗ đậu xe riêng miễn phí, nhà nghỉ B&B nằm ở khu vực mà khách có thể tham gia vào các hoạt động như leo núi và đi xe đạp.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,9
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 15 đánh giá

Colere Ski e Trekking 714 e 715 tọa lạc ở Colere, nhìn ra núi và có Wi-Fi miễn phí cùng chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,0
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 1 đánh giá

La Ca' di Mario - Casa in Scalve nằm ở Vilmaggiore. Với ban công nhìn ra núi, căn hộ có 1 phòng ngủ, phòng khách, TV truyền hình cáp, bếp đầy đủ tiện nghi, 1 phòng tắm với vòi xịt/chậu rửa vệ sinh và...

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 10
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 1 đánh giá

Quater Pis - Casa in Scalve nằm ở Colere. Với ban công nhìn ra núi, căn hộ có 1 phòng ngủ, phòng khách, TV truyền hình cáp, bếp đầy đủ tiện nghi, 1 phòng tắm với vòi xịt/chậu rửa vệ sinh và vòi sen.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,0
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 2 đánh giá

Casa Loca Colere tọa lạc ở Colere. Căn hộ có 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, ga trải giường, khăn tắm, TV màn hình phẳng, khu vực ăn uống, bếp đầy đủ tiện nghi, cùng ban công nhìn ra núi.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,2
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 46 đánh giá

Happy Guest Apartments - Alpin Charme Colere tọa lạc ở Colere. Khách có thể sử dụng chỗ đậu xe riêng có sẵn trong khuôn viên và Wi-Fi miễn phí.

Thêm nhiều nơi để khám phá, thêm nhiều cách để trải nghiệm